หน้าหลัก
ข่าว & ประชาสัมพันธ์
ข่าวประชาสัมพันธ์
ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้าง (แบบ สขร.1)
จดหมายข่าว
ข่าวรับสมัครงาน
บันทึกความเข้าใจความร่วมมือ (MOU)
มาตรการ COVID-19
มหกรรมตลาดเศรษฐกิจพอเพียง
พิพิธภัณฑ์ของเรา
พิพิธภัณฑ์ของเรา
พิพิธภัณฑ์ในอาคาร
พิพิธภัณฑ์ในหลวงรักเรา
พิพิธภัณฑ์มหัศจรรย์พันธุกรรม
พิพิธภัณฑ์ป่าดงพงไพร
พิพิธภัณฑ์วิถีน้ำ
พิพิธภัณฑ์ดินดล
พิพิธภัณฑ์วิถีเกษตรไทย
พิพิธภัณฑ์เกษตรคือชีวิต
พิพิธภัณฑ์กษัตริย์เกษตร (Mado Pavilion)
นิทรรศการขุมทรัพย์แห่งแผ่นดิน
พิพิธภัณฑ์เสมือนจริง
นิทรรศการออนไลน์
นิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
นิทรรศการเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
นิทรรศการ สืบสานงานพ่อ สานต่องานแม่
นิทรรศการเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
พิพิธภัณฑ์กลางแจ้ง
พิพิธภัณฑ์กลางแจ้งสนองพระราชปณิธาน
พิพิธภัณฑ์เกษตรตามรอยพ่อ
พิพิธภัณฑ์นวัตกรรมเกษตรเศรษฐกิจพอเพียง
1 ไร่ มั่งคั่ง ยั่งยืน
อพ.สธ. - พกฉ.
อพ.สธ. - พกฉ.
สื่อการเรียนรู้
สื่อการเรียนรู้และอนิเมชั่น
สื่อการเรียนรู้ภาพยนตร์แอนิเมชั่น 3 มิติ
สื่อการเรียนรู้ภาพยนตร์แอนิเมชั่น 2 มิติ
ภาพยนตร์แอนิเมชัน 7 มิติ
ภาพยนตร์แอนิเมชัน 360 องศา
สื่อ Projection Mapping
โครงการ Young Agri Future
Wisdomking e-library
องค์ความรู้
คลังวัตถุพิพิธภัณฑ์
องค์ความรู้
คลังต้นไม้แห่งการเรียนรู้
งานวิจัยและบทความ
อีบุ๊ค
Datacatalog & Open data
ความรู้เรื่อง พรบ. ข้อมูลข่าวสารของราชการ
ความรู้และกฎหมายที่จำเป็นสำหรับเจ้าหน้าที่
สินค้าและบริการ
สินค้า
หนังสือองค์ความรู้
บริการเข้าชม
ขั้นตอนการให้บริการเข้าชม
สถิติการให้บริการเข้าชม
กิจกรรมท่องเที่ยวสุขสันต์
ท่องเที่ยวเชิงเกษตรเพื่อการเรียนรู้
บริการ
ห้องพัก
ห้องประชุม
อาหารและเครื่องดื่ม
ร้าน
กิน อยู่ ดี
ร้านจำหน่ายของที่ระลึก
MADO CAFE
Wisdomking CAFE
เกี่ยวกับเรา
ข้อบังคับ
ระเบียบ
ประกาศ
กฎบัตร
มาตรการตรวจสอบการใช้ดุลยพินิจ
รายงานประจำปี
การประชุมคณะกรรมการ
คู่มือการปฏิบัติงาน
รายงานผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานภาครัฐ
นโยบายและแนวปฏิบัติในการรักษาความมั่นคงปลอดภัยด้านสารสนเทศ
นโยบายธรรมาภิบาลข้อมูล
แผนดำเนินธุรกิจอย่างต่อเนื่อง (BCP Plan)
ประวัติความเป็นมา
ประวัติความเป็นมา
วิสัยทัศน์และพันธกิจ
วัฒนธรรมองค์กร
ค่านิยมองค์กร
เป้าประสงค์
เป้าหมาย
อำนาจหน้าที่
ยุทธศาสตร์/แผนงาน/ผลการดำเนินงาน
ยุทธศาสตร์
แผนปฏิบัติการดิจิทัล
แผนการตรวจสอบประจำปี
แผนการดำเนินงานด้านบุคคล
แผนการใช้จ่ายงบประมาณ
การปฏิบัติการป้องกันการทุจริต
ผลการดำเนินงาน
รายงานการประเมินผลการปฏิบัติงาน
รายงานผลการดำเนินงานด้านบุคคล
ผลการดำเนินกิจกรรมที่สำคัญ
โครงสร้างองค์กร
คณะกรรมการสำนักงาน
คณะอนุกรรมการ
โครงสร้างการจัดแบ่งส่วนงาน
ทำเนียบผู้บริหาร
นโยบายสำคัญ
สารจากผู้อำนวยการ
ประกาศเจตจำนงสุจริต
การบริหารทรัพยากรบุคคล
มาตรการต่อการรับสินบน
นโยบายและมาตรการให้ผู้มีส่วนได้ส่วนเสียมีส่วนร่วมในการดำเนินงาน
มาตราการส่งเสริมความโปร่งใสในการจัดซื้อจัดจ้าง
กฎหมายที่เกี่ยวข้อง
พระราชบัญญัติ
พระราชกำหนด
พระราชกฤษฎีกา
จริยธรรม
จริยธรรม
องค์กรคุณธรรม
การเปิดเผยข้อมูลสาธารณะ (OIT)
ติดต่อเรา
คำถามที่พบบ่อย
ข้อมูลการติดต่อ
ติดต่อเรา
คู่มือ/แนวทางการให้บริการประชาชน
แบบสอบถามความพึงพอใจ
ระบบแจ้งเรื่องร้องเรียน
ระบบแจ้งเรื่องร้องเรียนทั่วไป
การแจ้งเรื่องร้องเรียนการทุจริตและประพฤติมิชอบ
ร้องเรียนผ่านสำนักงาน ป.ป.ช
ร้องเรียนผ่านสำนักงาน ป.ป.ท.
ระบบแจ้งเรื่องร้องเรียน
อพ.สธ. - พกฉ.
จอง
เข้าชมแบบหมู่คณะ
โครงการส่งเสริมการเรียนรู้
เข้าชมตามอัธยาศัย
โครงการท่องเที่ยวเชิงเกษตร
กิจกรรมต่างๆ
อบรมเข้มข้น
ท่องเที่ยวสุขสันต์
บุคคลทั่วไป
รายชื่อพิพิธภัณฑ์ที่เปิดให้เข้าชม
e-Learning
เครือข่ายพิพิธภัณฑ์เกษตรฯ
ศูนย์เครือข่าย
ศูนย์การเรียนรู้
บุคคล
c
c
c
A
A+
A++
TH
EN
TH
CH
หน้าแรก
ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
แผนการจัดซื้อจัดจ้าง
47
รายการ
จัดซื้อจัดจ้างทั้งหมด
4,665
รายการ
ยกเลิกประกาศ
53
รายการ
ราคากลาง
75
รายการ
ตั้งแต่วันที่
ถึงวันที่
ประเภทประกาศ
กรุณาเลือกประเภท
จัดซื้อจัดจ้าง
หนังสือข้อตกลง
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
ประกวดราคา
ราคากลาง
อื่นๆ
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
สัญญาจ้าง
รายงานผลการจัดซื้อจัดจ้าง
คำค้นหา
ชื่อ
ประเภท
วันที่ประกาศ
วันที่สิ้นสุด
จำนวนผู้เยี่ยมชม
โหลด
เอกสาร
ซื้อไมโครโฟนไร้สายพร้อมเครื่องรับสัญญาณ จำนวน 3 ชุด พร้อมอุปกรณ์
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
3 กันยายน 2569
3 กันยายน 2569
0
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาซื้อไมโครโฟนไร้สายพร้อมเครื่องรับสัญญาณ จำนวน 3 ชุด พร้อมอุปกรณ์
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
3 กันยายน 2569
3 กันยายน 2569
0
ใบสั่งซื้อพร้อมติดตั้งระบบปั๊มสูบน้ำแบบ Package booster จำนวน 1 งาน 2 กันยายน 2569
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
2 กันยายน 2569
2 กันยายน 2569
0
จ้างปรับปรุงฐานเรียนรู้ 1 ไร่ พอเพียง จำนวน 1 งาน
สัญญาจ้าง
31 สิงหาคม 2569
31 สิงหาคม 2569
4
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อพร้อมติดตั้งระบบปั๊มสูบน้ำ package booster จำนวน 1 งาน
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
31 สิงหาคม 2569
31 สิงหาคม 2569
0
ข้อตกลงจ้างเหมาบริการบุคคลธรรมดาปฏิบัติงานดูแลพื้นที่ (โครงการ อพ.สธ. กิจกรรมปลูกรักษาพันธุกรรมพืช) จำนวน 1 ราย (ประเสริฐพร)
หนังสือข้อตกลง
31 สิงหาคม 2569
31 สิงหาคม 2569
0
ข้อตกลงจ้างเหมาบริการบุคคลธรรมดาปฏิบัติงานดูแลเกษตรตามรอยพ่อ (ฐานเรียนรู้แปลงต้นแบบพระอัจฉริยภาพของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว) จำนวน 1 ราย (หนูจ๋า)
31 สิงหาคม 2569
31 สิงหาคม 2569
0
ข้อตกลงจ้างเหมาบริการบุคคลธรรมดาปฏิบัติงานดูแลเกษตรตามรอยพ่อ (ฐานเรียนรู้แปลงต้นแบบพระอัจฉริยภาพของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว) จำนวน 1 ราย (อัตชา)
หนังสือข้อตกลง
31 สิงหาคม 2569
31 สิงหาคม 2569
0
ข้อตกลงจ้างเหมาบริการบุคคลธรรมดาปฏิบัติงานดูแลเกษตรตามรอยพ่อ (ฐานเรียนรู้การผลิตปุ๋ยอินทรีย์) จำนวน 1 ราย (จำลอง)
หนังสือข้อตกลง
31 สิงหาคม 2569
31 สิงหาคม 2569
0
จ้างปรับปรุงพัฒนาฐานเรียนรู้แปลงขยายพันธุ์พืช จำนวน 1 งาน
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
28 สิงหาคม 2569
28 สิงหาคม 2569
2
ประกาศผู้ชนะเสนอราคจ้างปรับปรุงฐานเรียนรู้ 1 ไร่ พอเพียง จำนวน 1 งาน
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
27 สิงหาคม 2569
27 สิงหาคม 2569
1
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาประกวดราคาซื้อระบบเครื่องปรับอากาศแบบชิลเลอร์ พร้อมติดตั้งตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี จำนวน 1 งาน
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
26 สิงหาคม 2569
26 สิงหาคม 2569
3
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจ้างปรับปรุงพัฒนาฐานเรียนรู้แปลงขยายพันธุ์พืช จำนวน 1 งาน
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
26 สิงหาคม 2569
26 สิงหาคม 2569
0
ซื้อวัสดุอุปกรณ์สำหรับผลิตสื่อจัดแสดงนิทรรศการ จำนวน 10 รายการ
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
25 สิงหาคม 2569
25 สิงหาคม 2569
2
ซื้อเครื่องปรับอากาศ พร้อมติดตั้งภายในโรงภาพยนตร์กษัตริย์เกษตร พิพิธภัณฑ์ในหลวงรักเรา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 จำนวน 1 งาน
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
24 สิงหาคม 2569
24 สิงหาคม 2569
2
จ้างซ่อมแซมหลังคาอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 และอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 8 จำนวน 1 งาน
สัญญาจ้าง
24 สิงหาคม 2569
24 สิงหาคม 2569
3
ใบสั่งซื้อเครื่องปรับอากาศ ขนาด 150,000 บีทียู และอุปกรณ์พร้อมติดตั้ง จำนวน 1 เครื่อง
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
24 สิงหาคม 2569
24 สิงหาคม 2569
1
ใบสั่งซื้อเครื่องปรับอากาศ ขนาด 150,000 บีทียู และอุปกรณ์พร้อมติดตั้ง จำนวน 1 เครื่อง
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
24 สิงหาคม 2569
24 สิงหาคม 2569
1
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาซื้อวัสดุอุปกรณ์สำหรับผลิตสื่อจัดแสดงนิทรรศการ จำนวน 10 รายการ
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา
24 สิงหาคม 2569
24 สิงหาคม 2569
1
ใบสั่งจ้างปรับปรุงภูมิทัศน์ทางเข้า - ออก พกฉ. จำนวน 1 งาน
ใบสั่งจ้าง/ใบสั่งซื้อ
24 สิงหาคม 2569
24 สิงหาคม 2569
0
ข้อมูล ณ วันที่: 4 กันยายน 2569 เวลา 10:23 น.
โหลดเพิ่มเติม
จำนวนประเภทประกาศ
จำนวนวิธีการจัดหา
เราใช้คุกกี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ในการเข้าใช้งานเว็บไซต์ของเราให้ดียิ่งขึ้น
อ่านนโยบายคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล
Allow Cookie